Wane Irin Kofar Shawa Kuke So?

A yau, zan raba tare da ku yadda za ku zaɓa shawa keɓe kofa a bandaki.Domin kiyaye gidan wanka a bushe, yawancin mutane sun zaɓi yin bushewa da rigar rabuwa lokacin tsara gidan wanka.Abu mafi mahimmanci na abin da ake kira busassun rigar rabuwa zane shine ƙofar zamewar shawa.

Na farko, m gilashin bangare.

M gilashin bangare yana nufin bangare nashawa wuri mai tsayayyen gilashin, wanda a gefe guda yana ƙara sirri da kuma kyawun wurin shawa, sannan a gefe guda yana hana zubar da ruwa a cikin wurin shawa.Don ɗakin bayan gida tare da iyakacin yanki, ƙaƙƙarfan keɓancewar gilashin ba zai iya saduwa da buƙatun tsarin aiki na sararin samaniya ba, amma kuma baya buƙatar la'akari da rashin jin daɗi da ke haifar da buɗewa da rufe kofa, don haka ana amfani da shi sosai.

Na biyu, kofa mai lilo

Flat din ya bude kofar gilas yana buɗewa ta hanyar sifar fan.Lokacin da aka bude da kuma rufe, ya mamaye wani wuri.Saboda haka, yankin gidan wanka ya kamata ya zama ɗan fili.Dangane da hanyar buɗe ƙofar, ana iya saita shi azaman ƙofar ciki, ƙofar waje, ko 180° kofa.

LJ06-1_看图王

Kusan babu sauti lokacin da ƙofar murɗawa ta rufe, kuma lokacin aiki yana da ɗan tsayi.Ƙaƙƙarfan sauti da tasirin rigakafin ƙura yana da kyau;Dogon da ke zamewa zai yi sauti lokacin da ake amfani da kofa mai zamewa.

Idan aka kwatanta da sauran kofofin, yana da fa'ida bayyananne kuma dacewa.Ana iya goge shi da busasshiyar kyalle a ranakun mako.Kowane lokaci a cikin ɗan lokaci, yi amfani da wanki na tsaka tsaki ko na musamman don gilashi, sa'an nan kuma tsaftace shi da busassun auduga, yadi mara kyau.Abu na biyu, bayyanar yana da kyau sosai, wanda ya fi dacewa da kyawawan mutane na zamani.Kyawawan ƙirar tsari na musamman ne, kyakkyawa kuma mai dorewa.Sa'an nan ya fi dacewa kuma mafi aminci don shigarwa.Har ila yau, tasirin sautin sautinsa yana ɗaya daga cikin mafi kyau a cikin duk kofofin, tare da kyakkyawan hatimi da aikin hana ruwa.

Wurin bene na kofa na lilo yana da girma, musamman idan aka ciro shi, yana ɗaukar sarari da yawa, wani lokacin kuma yana jinkirta amfani da sararin samaniya na wasu wurare;Akasin haka, ƙofar zamewa ta mamaye ƙaramin sarari kuma ba ta da matsalolin sarari a cikin ku gidan wanka.

Na uku, kofa mai zamiya da turawa

Ana buɗe kofa mai zamewa da gyale a sama ko ƙasa da gilashin, kuma nauyinsa ma yana ɗaukar nauyinsa.Amfanin ƙofar zamewa shine ana iya rufe ta ba tare da mamaye wani wuri ba.Ya dace da yankin shawa na yawancin iyalai.Ya kamata a lura da cewa jan hankali zai shafi rayuwar sabis na ƙofar zamewa kai tsaye, kuma ana buƙatar kulawa na yau da kullun a lokuta na yau da kullun.

Ƙofar zamewa ta shawa dakin yana mai da hankali sosai ga ingancin juzu'in lokacin buɗewa da rufewa, don haka za mu iya ƙoƙarin buɗewa da rufe lokacin da muka zaɓi siye.A wannan lokacin, kula da amplitude vibration da kuma a tsaye lokacin ƙofar kafin ta daidaita.Za a iya rufe kofa mai inganci nan take idan an rufe ta, kuma ba za ta haifar da wani babban jijjiga ba, yayin da kofar zamiya da rashin ingancin ja za ta yi rawar jiki da zarar an rufe ta kafin a gyara ta.

Bayan mun ci jarabawar buɗewa da rufewa, za mu kuma iya sauraron ƙarar taho-mu-gama da tashe-tashen hankula tsakanin ɗigon da waƙa lokacin da aka buɗe da rufe ƙofar zamiya ta ɗakin shawa.Idan ingancin jan karfe da waƙa mai inganci, ba zai yi surutu da yawa ba;Idan samfurin mai ƙarancin inganci ne, zai yi amo mara daɗi, don haka za mu iya bambanta ingancin samfurin bisa ga wannan ma'auni lokacin siye.

Turin ruwa a bayan gida yana da tsanani, kuma kofa mai zamiya na iya nakasa ko kuma a toshe shi bayan dogon lokaci;Za a iya kauce wa kofa mai lilo.Sakamakon tabbatar da danshi na asali yana da kyau sosai, kuma rayuwar sabis ta dabi'a ta fi girma fiye da na ƙofar zamiya.


Lokacin aikawa: Jul-27-2022