Me Ya Kamata Mu Kula Da Hankali A Cikin Tsarin Gidan Abinci?

A cikin kayan ado na kitchen, mutane tabbas suna buƙatar shigarwakabad, saboda yana iya zama mafi dacewa don dafa abinci, kuma yana iya sanya wasu abubuwa a ciki, wanda yana da kyakkyawan aiki.Don tsayin tebur ɗin ɗakin dafa abinci, mutane da yawa suna so su sani, don su iya yin zane mai kyau.Bugu da ƙari, ya kamata mu kuma fahimci mahimman abubuwan da aka tsara na ɗakin ɗakin abinci, kuma tasirin zane zai zama mai kyau.

Zane na kitchen cabinet countertop tsawo.

2T-H30YJD-1

1. Dangane da tsayi, kayan dafa abinci za a iya daidaita su daidai da sararin dafa abinci.Ƙididdiga daban-daban da masu girma dabam na masu girma dabam na iya sa masu amfani su ji daɗi.Tsawon aikin aiki a cikin dafa abinci ya kamata ya zama 85cm;Tsarin aiki a cikin zurfin ya dace da 60cm;Katin rataye ya kamata ya zama 37cm.

2. Mafi yawan ma'ajin rataye na farko a cikinkitchen an daidaita su zuwa tsayin rufin ɗakin dafa abinci, wanda sau da yawa yakan haifar da damuwa ga masu amfani.Yanzu ƙirar ɗakin dafa abinci, komai girman ɗakin dafa abinci, an daidaita shi gaba ɗaya bisa ga tsayin masu amfani, wanda shine ainihin la'akari da ɗakin dafa abinci na zamani na darektan.Don majalisar rataye a sama da na'ura wasan bidiyo, ya dace cewa mai shi bai hadu ba yayin aiki.Nisa daga ƙasa kada ya zama ƙasa da 145 cm, zurfin girman shine 25 zuwa 35 cm, kuma nisa tsakanin majalisar rataye da na'ura wasan bidiyo ya kamata ya zama fiye da 55 cm.Nisa tsakanin kaho da murhu ya kamata ya zama 60 zuwa 80 cm;

Kitchen majalisar zane ya kamata kula da.

1. Girman girmanmajalisar ministoci bai kamata ya zama girma kamar na'urorin lantarki na yanzu ba.Ya kamata a tanadi wani wuri ta yadda ko da an canza kayan lantarki masu girma dabam a nan gaba, za a ajiye su.Ana saka wasu na’urorin lantarki da aka saka a cikin majalisar, kamar su gyaran fuska, tanda, injin wanki, da sauransu yayin zayyana majalisar, sai a ajiye soket a bayansa, ta yadda ba sai an toshe wayoyi da waje ba. duk lokacin amfani.Kawai sarrafa maɓalli a gaba.

2. Ya kamata a yi amfani da zane-zane na ɗakin dafa abinci.Sabili da haka, lokacin zayyana kabad, bai kamata mu kula kawai ba countertop, faranti na hukuma da sauran al'amura, amma kuma cikakken la'akari da sauran cikakkun bayanai.Misali, wasu kayan aiki da na'urorin da ya kamata a yi amfani da su akai-akai a cikin kicin suma yakamata a yi la'akari da su.Alal misali, kwandon katako a cikin ɗakin dafa abinci ya kamata ya sami ƙarin salo.Za a iya tsara kwandunan ja daban-daban a ƙarƙashin murhu, a ƙarƙashin injin hayaki, har ma da kusa da firiji don yin ƙirar dafa abinci mafi dacewa.

3. Har ila yau, ya kamata mu yi la'akari da jagorar budewa na ƙofar majalisa na sama da shigarwa na rikewa.Kada ku tsoma baki tare da bango ko wasu kabad, don kada a buɗe wasu kabad, wasu kuma su yi karo da juna, wanda zai haifar da lalacewa a baya na dogon lokaci.Ana ba da shawarar yin ƙasa kaɗan don ƙofa da aka ɗagamajalisar ministoci.Ga iyalai na talakawa, biyu sama da ƙasa sun isa.Domin idan ya yi tsayi da yawa, yana da wuya mutane masu matsakaicin tsayi su bude kofa a sama.

4. Akwai kayan aiki da yawa da ake buƙatar sanyawa a cikinmajalisar ministoci, yawancinsu ƙananan kayan girki ne.Wadannan kayan aikin ya kamata ba kawai a sanya su cikin tsari da kwanciyar hankali ba, amma kuma su kasance masu sauƙin shiga, don sauƙaƙe aikin dafa abinci.Don abubuwan da aka warwatse a cikin ɗakin dafa abinci, ana iya amfani da pendants daban-daban na kayan aiki don rataye a kan kowane facade na majalisar, wanda ba kawai dacewa da kyau ba, amma kuma yana iya yin amfani da sararin majalisar.

A countertop tsawo nakitchen cabinetba a gyarawa kwata-kwata.Ya kamata a ƙayyade bisa ga tsawo na iyali da kuma yankin dafa abinci.Ta wannan hanyar ne kawai tasirin zai iya zama mafi dacewa.Bugu da ƙari, akwai abubuwa masu mahimmanci da yawa don kula da su a cikin ƙirar ɗakin ɗakin dafa abinci.


Lokacin aikawa: Mayu-23-2022