Wadanne Irin Na'urorin haɗi Ne Mabuɗin Ga Faucet?

Ga yawancin faucet ɗin talakawa, ɓangaren shigar ruwa gabaɗaya yana nufin bututun shigar ruwa.Dominbututun shawa, an haɗa ɓangaren shigar ruwa ta na'urorin haɗi guda biyu da ake kira "ƙafa masu lankwasa".Don haɗin kafa mai lankwasa na bututun shawa, haɗin reshe huɗu yana haɗa da buɗewar da aka tanada akan bango, kuma ɗayan ƙarshen reshe na reshe yana haɗa da ƙwaya biyu na famfon shawa.Don wannan kayan haɗi, ya kamata a ambaci shi a cikin ɓangaren gyarawa a ƙasa.Don bututun shigar ruwa na famfo, biyun da ke sama sun fi na kowa da amfani, waɗanda ake kira braided hose.A waje Layer na bututu ana kiransa braided kariya Layer, kuma na ciki Layer yana da wani roba bututu don magudana ruwa.Ƙarshen biyu na famfon mai sanyaya guda ɗaya suna musaya mai maki huɗu.Akwai wasu famfo masu sanyi da zafi, irin su tsagewar sanyi da bututun zafi, dabututun wanka Hakanan ana haɗa shi da irin wannan bututu.Ɗayan ƙarshen bututun da aka haɗa da famfo mai sanyi da zafi shine haɗin gwiwa na kwata, wanda ake amfani da shi don haɗa bawul ɗin kusurwa, ɗayan ƙarshen kuma shine hanyar sadarwa ta musamman da aka yi amfani da ita don haɗa ainihin bawul ɗin sanyi da zafi.

Lokacin siyan famfo, kasuwancin da yawa suna sanye da bututun shigar ruwa.Don bututun shigar ruwa, da farko, yakamata mu auna nisa daga bawul ɗin kusurwa zuwa ramin shigar da famfo a gida don sanin tsawon lokacin da bututun ke buƙatar isa.Na biyu, duba ingancin bututun, yi kulli don lankwasa mai laushi, ko karya wurare da yawa.Idan bututun ya sake dawowa da kyau, wanda ba shi da lalacewa ya fi inganci.Idan ba zai iya komawa bayan an naɗe shi ba, ingancin bututu kamar karye ba shi da kyau.

Na biyu shine tsayayyen sashi.Kamar yadda sunan ya nuna, ƙayyadaddun ɓangaren shine gyara famfo a wani wuri don hana shi girgiza.Don famfon shawa, ƙayyadaddun ɓangaren shine ƙafa mai lanƙwasa da aka ambata a sama.Ƙafa mai lanƙwasa tana taka muhimmiyar rawa.Na farko, wajibi ne don haɗa mashigin ruwa, na biyu, wajibi ne don daidaita tazara, kuma na uku, wajibi ne don gyara damuwa, don haka lokacin da ka sayi ruwan shawa, dole ne ka kula da wannan kayan haɗi, 304 bakin karfe. Za a zaɓi ƙarfe ko ƙarfe mai kauri, kuma ba za a yi la'akari da baƙin ƙarfe ba, don hana ruwan fure daga tsatsa kuma ba za a iya cire shi nan gaba ba.Copper ya kamata kuma ya kasance mai kauri.Kayan jan ƙarfe yana da ɗan laushi.Idan bakin waya a saman kafa mai lanƙwasa ya ɗan ƙara zurfi, yana da sauƙi a huda.Idan ya huda sai ya zube.Mun ci karo da wannan matsala a aikin injiniyan jama'a a baya.Taurin bakin karfe 304 yana da inganci.Kar ku zama bakin ciki sosai.

Saukewa: CP-G27-01

Ga faucet na yau da kullun, gyare-gyaren da aka fi sani da amfani da su shine ƙafar bututu da takalman dawakai.

Horseshoe shine farkon abin ɗaure da aka yi amfani da shi.Amfaninsa shine ya dace da yawancin ramukan shigarwa.Screw guda ɗaya yana da ƙananan buƙatu don buɗewa, muddin zai iya wucewa.Lalacewar ita ce kawai ya dogara da dunƙule ɗaya don gyara famfon.Ga wasu nauyi da babba famfo, koyaushe yana jin cewa ƙarfin bai isa ba kuma bai da ƙarfi sosai.A zamanin yau, gyaran fil ya zama ruwan dare gama gari.Fil dole ne ya fi ƙarfin sukurori, amma gyare-gyaren fil yana da buƙatu don buɗewa, wanda ya kamata ya kasance cikin takamaiman kewayon diamita.

Lokacin siyan famfo, idan an shigar dashi akan kayan lambu na bakin karfe kwandon wankia cikin kitchen, da talakawa fil ne na duniya;Idan an sanya shi a kan tebur kuma yana buƙatar huɗa a kan tebur, ana ba da shawarar fara sanin diamita na fil, ko kuma a fara siyan famfo sannan a buɗe ramin;Idan an sanya kwandon wanki akan kwandon, fil ɗin kwandon mai ramin shigarwa ɗaya ne kawai na duniya.Kula da kwandon wanka tare da ramukan shigarwa guda uku.Ramin yana da ɗan ƙarami kuma ana iya shigar da shi da famfon rami biyu kawai.Fitar famfon rami ɗaya ya yi girma da yawa don girkawa.


Lokacin aikawa: Janairu-12-2022