Menene Smart Toilet Na Ruwan Ruwa Sifili?

1,Lokacin da yazo da sifiri na ruwa mai hankalibayan gida, rashin fahimtar juna da rashin fahimta sun haɗa da:

1) Sifili na ruwa iyaka ≠ ana iya amfani dashi lokacin da matsa lamba na ruwa ya kasance 0

Wannan yawanci gimmick ne.A gaskiya ma, yana cikin kewayon 0.08mpa-0.75mpa, wanda ba shi da bambanci da sauran ɗakunan bayan gida masu hankali waɗanda ke da'awar rashin iyakacin ruwa.

2) Wurin ajiya na hankali bandaki = mai hankalibayan gidada tankin ruwa

Gabaɗaya, haka lamarin yake, amma ɗakin bayan gida mai wayo mai tankin ruwa ≠ ɗakin ɗakin ajiya mai zafi yana iya zama mai zafi nan take.Ba shi da sauƙi a sami ajiyar zafi a kasuwa.

Menene ma'aunin ruwan da aka yi amfani da shi a cikin masana'antu da kuma yadda za a lissafta buƙatar matsa lamba na ruwa

Gabaɗaya magana, ma'aunin da ake amfani da shi a cikin masana'antar shine 0.15-1.75mpa, watau> 10s 3L ruwa, amma a zahiri, tsohon yana hidimar na ƙarshe.

M881

A takaice:

0.15-1.75mpa ≠ 10 seconds 3L ruwa, wato, matsa lamba na ruwa da kwararar ruwa ba dole ba ne daidai kafin.

Ruwan ruwa yana da girma kuma ruwan yana da ƙasa, wato, iskar da ke cikin bututun ya sa matsa lamba ya kai.Wannan yanayin yana da alaƙa da prefilter a gida.

Hakanan za'a sami lokuta inda matsa lamba na ruwa bai isa ba, amma kwararar ruwa ya isa ya dace da buƙatun fitowar ruwa na 3L a cikin daƙiƙa 10.Wannan shi ne gaba ɗaya saboda diamita na bututu a gida yana da girma, ammabututugwiwar hannu tare da bawul ɗin kusurwa mai haɗawa a mashigar madaidaicin gwiwar gwiwar adafta tare da girman girman.

A wasu kalmomi, idan magudanar ruwa a gida bai wuce 3L a cikin dakika 10 ba, ana iya ɗaukar shi azaman ƙarancin ruwa.A wannan lokacin, ya zama dole a nemo bayan gida mai hankali tare da ƙarancin ruwa….

Yanzu, da yawa daga cikinsu suna sannu a hankali sun fara zama 2.5l/10s.Ana la'akari da ci gaban zamani, kuma ƙarfin da ake buƙata don matsa lamba na ruwa zai zama ƙasa da ƙasa.Mu kula da wannan.Muna bukatar mu yi la'akari da matsalar matsa lamba ruwa a gaba.

4. Booster famfo shigarwa yanayi

Gabaɗaya, matsa lamba na ruwa a gida bai isa ba.Idan maigida ya zo bakin kofa, zai ba ku shawarar ku yi haka.Lokacin da kukesaya bandaki, maigidan shima yazo bakin kofa.Idan kun dawo, yana da matukar damuwa.Maigidan da ke wurin gabaɗaya zai ba ku shawarar shigar da famfo mai haɓakawa a gida.Famfu na ƙarfafawa yana da ɗanɗano sosai.Ana iya toshe shi duk inda kuke so.Ba zai ɗauki sarari da yawa ba, kuma ana iya rufe bayan gida gaba ɗaya.

5. A halin yanzu, manyan hanyoyin ruwa na gidana farko-line brandsna bandaki masu hankali suna zubar da ruwa kai tsaye da matsewar ruwa mara tsoro.Babban wuraren siyar da waɗannan hanyoyin ruwa guda biyu sun bambanta.Kai tsaye mai hankali yana iya wanke datti kuma yana da tasiri mai yawa, amma yana da wasu buƙatu don matsa lamba na ruwa a gida, kuma dalilin da ya haifar da babban tasiri shi ne ƙarar ƙarar ƙararrawa ya fi girma, Fitowar fasahar watsa ruwa mara tsoro. saboda a da, yawan amfani da bandaki masu hankali yana da buƙatu masu yawa don matsa lamba na ruwa.A cikin lokacin kololuwar amfani da ruwa na yau da kullun da kuma lokacin da yawancin iyalai suka shigar da tsarin tsabtace ruwa na gidan gabaɗaya, za a rage kwararar ruwa sosai, kuma matsa lamba na ruwa ba zai iya biyan buƙatun samar da ruwa ba.A wannan yanayin, yawancin bandakuna masu hankali ba za a iya amfani da su akai-akai ba, Fasahar zubar da ruwa mara tsoro tana warware waɗannan abubuwan zafi.Yawancin matsa lamba na ruwa mai ƙasa da 0.02MPa kuma na iya gane flushing na al'ada, kuma ɗigon ruwa yana da sauri da shuru.Wannan shine fa'idar fasaha mai jujjuyawar matsa lamba na ruwa mara tsoro, wanda ke magance matsalar cewa kololuwar ruwan matsi na samar da ruwa mai tsayi, tsofaffin mazauni da tsabtace ruwan gida duka ba zai iya cika buƙatun ba.

Haka kuma, siphonmai hankalibayan gida ba tare da tsoron matsa lamba na ruwa ba a ba da shawarar yin ƙaura.Matsar da bayan gida zai shafi toshewar nan gaba kai tsaye.Ko da ana iya saduwa da matsa lamba na ruwa, kuma yana da haɗari

Don shigarwa na ƙaura, ana ba da shawarar yin amfani da bangon bayan gida mai hankali kobango sakabandaki na yau da kullun + murfin bayan gida mai hankali.Farashin tsohon yana da yawa, kuma farashin na baya bai bambanta da na mafi yawan bandaki masu hankali a kasuwa ba.Wannan zai magance matsalar ƙaura yadda ya kamata.Galibin bankunan da aka ɗora bango suna daɗaɗa kai tsaye kuma suna da babban ƙarfin ruwa, kuma tankin ruwan yana ɓoye a bango tare da tasirin bebe mai kyau kuma ba shi da sauƙi a toshe shi.


Lokacin aikawa: Oktoba-27-2021