Yadda Ake Zaban Shugaban Shawa Ta Nozzles?

Tsari, kwana, lamba da buɗaɗɗen bututun ruwa suma za su shafi ƙwarewar fitar da ruwa kai tsayeshawa.Saboda tsarin ciki ba shi da ganuwa, tsari nanozzles na ruwaba za a iya ƙididdige adadin ba.Anan muna mai da hankali kan buɗaɗɗen buɗaɗɗen ruwa da adadin bututun ruwa.

Yawan nozzles na ruwa: Ƙarƙashin ɗayashawakaidiamita, idan adadin nozzles na ruwa ya yi ƙanƙanta, kodayake matsa lamba na iya zama mafi kyau, wurin tsaftacewa yana da ƙananan koruwa shafiyana da haɗari ga rami a cikin babban kewayon, wanda ke rinjayar tasirin tsaftacewa na shawa.Idan akwai ramukan ramukan ruwa da yawa, ko ƙirar ramukan ramukan ruwa kaɗan ne, kamar ƙasa da 0.3, in ba haka ba yana da sauƙi don samun ramukan ruwa mai rauni, wanda kuma zai shafi tasirin tsaftacewa.Bugu da ƙari, idan tashar ruwa ta kasa da 0.3MM, za'a iya rufe shi kawai tare da budewa, wanda ke da wuya a tsara shi azaman bututun manne mai laushi.A wannan yanayin, ingancin ruwa yana da wuyar gaske kuma yana da sauƙi don sa a toshe bututun ruwa, kuma tsaftacewa yana da matsala.Sabili da haka, lamba da kusurwar tsari na nozzles na ruwa suna buƙatar a tsara su da kyau tare da diamita na murfin don tabbatar da cewa yankin ruwa ya isa kuma ƙarfin fitar da ruwa yana da kyau.

300x300 金色
Buɗewar waje: A halin yanzu, manyan buɗaɗɗen buɗe ido a kasuwa ana iya raba su zuwa iri uku
1. Matsalolin ruwan ruwan duk sun fi 1.0MM.Misali, Hansgrohe's Raindance da Rainstorm za su fesa ruwa mai yawa.Lokacin da matsa lamba na ruwa a gida yana da girma, ruwan dagashawatare da ƙarancin tsarin tsari zai yi nauyi kuma wasu za su ji tingling.A cikin wannan yanayin, ƙwarewar wanka za ta yi muni sosai, musamman idan fatar jiki ta kasance mai laushi Yara za su ji ba dadi, amma shawa mai kyau da aka tsara yana cike da ruwa, kuma tsaftacewa da nannade yana cikin wurin.Abu ne mai sauqi don amfani ga abokai waɗanda suke son shawa mai girma;amma lokacin da matsa lamba a gida ya yi ƙanƙanta, shawa mai babban buɗaɗɗen buɗewa zai fitar da ruwa.Yana da ɗan laushi da rauni, nisan fesa gajere ne, kuma ƙwarewar shawa gabaɗaya ce.Fa'idodin irin wannan nau'in bututun manne mai laushi tare da buɗewa mafi girma: yana da sauƙin toshewa, idan akwai toshewa, ana iya warware bututun manne mai laushi gabaɗaya ta hanyar shafa shi.Rashin hasara shi ne cewa bututun ruwa yana da girma sosai, tashar ruwa za ta kasance mai rauni kuma tana amfani da ruwa mai yawa;kuma adadin ramukan ramuka na ruwa da aka shirya akan ruwan shawa na diamita guda ɗaya yana da ƙananan ƙananan, a cikin wannan yanayin, ɗaukar nauyin tsaftacewa na tsaftacewa zai zama maras kyau, kuma wani lokacin aikin tsaftacewa zai zama mai hankali kuma ya fi ƙarfin ruwa.
2. Matsakaicin fatun ramuka masu ƙarfi tare da diamita na 0.3MM ko ƙasa da haka:shawatare da irin wannan diamita za a iya bayyana a matsayin ultra-lafiya sprays.Abubuwan shawa masu kyau irin na Jafananci masu kyau da shawa masu kyau tare da murfin bakin karfe sun zama gama gari, tare da matsakaitan buɗaɗɗe.A 0.3MM, ramukan ramukan ruwa suna da kyau sosai, wanda zai iya yin tasiri mai kyau na caji kuma zai iya magance matsalar ƙarancin ruwa.Duk da haka, gazawar wannan nau'in shawa shima a bayyane yake.Mafi kyawun bututun ramuka masu ƙarfi suna da sauƙin toshewa, musamman a wuraren da ke da ƙarancin ingancin ruwa a China, irin su arewa, a ƙarƙashin amfani da al'ada, ana iya toshe kashi ɗaya bisa uku na nozzles na ruwa a cikin wata ɗaya (amfani da aka auna). yana da matukar damuwa don tsaftacewa bayan an toshe shi.Amfanin irin wannanshugaban shawashi ne cewa buɗaɗɗen ruwa yana da ƙanƙanta, kuma shugaban shawa mai diamita ɗaya zai sami ƙarin ramukan ruwa.A cikin yanayin ginshiƙan ruwa da yawa, yawan ɗaukar hoto na tsaftacewa zai zama mafi girma, kuma aikin tsaftacewa zai kasance mafi girma yayin ceton ruwa da matsawa.babba.
3. A diamita na bututun ruwa ne 0.4-0.5MM taushi manne bututun ƙarfe: irin wannan bude shawa za a iya bayyana a matsayin lafiya fesa, wanda shi ne m ashawasababbin ci gaba a cikin 'yan shekarun nan.Babban feshin ya fi bakin ciki, wanda zai iya samun sakamako mai kyau na caji.A lokaci guda, faucet ɗin an yi shi da gel silica, kuma buɗewar yana da girma (idan aka kwatanta da 0.3MM ultra-fine spray), wanda ba shi da sauƙi don toshe ramin kuma yana da sauƙin tsaftacewa.Ana iya magance shi.Irin wannan shawa shine babban nau'in shawa a halin yanzu, kuma tasirin fitar da ruwa gabaɗaya ba shi da kyau.Duk da haka, don tsara shawa mai kyau wanda ke da matsi mai kyau da kuma ƙwarewar fitarwa na ruwa mai laushi, yana buƙatar ma'aikatan R & D don samun kyakkyawan ƙirar ƙira da ƙwarewar ƙirar ƙira, kuma yana buƙatar ɗan sa'a.


Lokacin aikawa: Satumba-07-2022