Matakai Hudu Don Siyan Saitin Shawa

Shawawajibi nesamfurin wankaga kowane iyali.A yau, Ina so in raba tare da ku yadda za ku zaɓi samfurin shawa mai dacewa.

Mataki 1: ƙayyade nau'in bayyanar.

A halin yanzu, na al'adashawassun haɗa da nau'in bango, nau'in zamani tare da saman feshi, nau'in retro na Turai tare da babban feshi da nau'in nau'i mai sauƙi ba tare da saman feshi ba.

Idan kuna son shigar dabangosakashawa, Zai fi kyau ku ƙayyade shi a farkon matakin kayan ado.Zai zama da wahala sosai don shiga bango bayan ado.

Wasu nau'ikan na zamani da na baya tare da fesa saman suna iya shiga bango.Hakanan ana bada shawara don ƙayyade a farkon matakin kayan ado.Yawancin sandunan shawa na irin waɗannan samfuran ana iya ja da su.Wannan amfani zai ɓace bayan shigar da bango.Idan tsayin tsayin 'yan uwa yana da girma, ya kamata a yi la'akari da lokacin siye.

 

Babu samfurin sauƙi mai sauƙi na saman da ya dace da masu amfani waɗanda suke son salon minimalist, kuma farashin ya fi rahusa.

Saukewa: RQ01-1

Mataki 2: duba kayan

A halin yanzu, kayan da ake amfani da su a cikin shawa sun fi bakin karfe, jan karfe da filastik ABS.

A cikin kasuwar shawa, dabututun shawaBakin karfe ne, faucets jan ƙarfe ne, nozzles galibi filastik ABS ne, kuma babban bawul ɗin yumbu ne.

Shawan na baya na Turai zai sami duk samfuran shawa na jan karfe kamar bututun jan karfe + famfon jan karfe + bututun ƙarfe.Ƙarfafawa ya fi sauran kayan aiki, amma farashin yana da yawa kuma bai dace da ƙungiyoyin masu amfani da yawa ba.

Ga ƙungiyar masu amfani da yawa, lokacin siyan shawa tare da fesa saman, ya kamata mu kula da famfo.Yawancin nau'o'in nau'ikan za su inganta duk fatun tagulla, amma fiye da kashi 90% na famfon an yi su da jan karfe.Kuma jan karfe shine ma'aunin tagulla na kasa 59, abun cikin tagulla shine 57% - 60%, sauran kashi 40% kuma sauran abubuwa ne.

Shawa mai sauƙi shine bakin karfe + filastik ABS.Alamar ku tana da kayan aiki masu kyau da kyakkyawan aiki.Kawai zaɓi shi bisa ga kasafin kuɗi.

Dubi sutura.Rubutun yana da tasiri mai girma akan ƙwarewar amfani, irin su tsaftacewa mai sauƙi da dorewa na shugabannin sprinkler

Mataki na 3: duba aikin

Yawancin kayayyaki za su zaɓi nau'ikan nau'ikan ƙarar ruwa, kamar ruwan tausa da ruwa mai matsa lamba.Madaidaicin farin madaidaicin shine cewa ƙarfi da saurin kwararar ruwa suna daidaitawa.Babu buƙatar kula da adadin hanyoyin, amma yadda ake canza yanayin.Dubi tushen bawul, wanda shine maɓalli na zaɓin shugaban yayyafawa.Bawul core yana da babban tasiri akan ingancin sprinkler kuma yana ƙayyade shekaru nawa za a iya amfani da sprinkler.

Mataki na 4: duba ko bututun ƙarfe ya dace don tsaftacewa.

Bayan an dade ana amfani da shi, an toshe bututun mai, wanda ya zama damuwa ga mutane da yawa.A cikin 'yan shekarun nan, masana'antun kuma suna ingantawa koyaushe.A halin yanzu, akwai nau'ikan tsaftacewa na yau da kullun na bututun ƙarfe.Ɗayan shi ne cewa bututun ƙarfe yana ɗaukar gel silica ko wani manne mai laushi, kuma bututun yana motsawa da yatsun hannu a lokaci-lokaci don lalata.Wani kuma shine akwai farantin allura a cikinshugaban shawa.Lokacin da ba a amfani da shi, ana shigar da farantin allura a cikin ramin fitar da ruwa.Bayan an kunna kwararar ruwan, farantin allura za a kulle, sannan a rufe farantin sa'a sannan a saka.A duk lokacin da aka kunna ko kashe ruwan, ana tsaftace ruwan sau ɗaya, wanda kuma ake kira tsarkakewa.


Lokacin aikawa: Satumba-20-2021